Kunena 5.1.3 Released (19 Aug 2018)

The Kunena team has announce the arrival of Kunena 5.1.3 [K 5.1.3] which is now available for download as a native Joomla extension for J! 3.8.x. This version addresses most of the issues that were discovered in K 5.1 and issues discovered during the development stages of K 5.1. This is a maintenance release.

× Topics must relate to a currently supported version of Kunena. If you are unsure what is the current supported version of Kunena, please go to the download page.

If you are having problems then, for your own benefit, it would save us all a lot of time if you would kindly post your configuration report when you ask for help from this forum. If you do not post your configuration report we will not ask you for it but you will probably not get your problem solved, either.

Question How correctly and what is the difference?

More
5 months 1 week ago - 3 months 4 days ago #1 by adamlevine
Nhiều người nói vui rằng, nếu bạn không làm nghề bác sĩ và công an, tốt nhất nên tránh xa 2 kiểu người này trong đời, tránh càng xa càng tốt. Điều này không hẳn là không có lý. Bởi khó có người nào có thể thoát khỏi được ám ảnh sau khi nhìn thấy cảnh công an còng tay 1 phạm nhân hay nghi phạm nào đó.

Hình ảnh ai đó bị công an bắt rất dễ trở thành rào cản tâm lý cho nhiều người khi làm bất cứ việc gì, họ rất sợ sai sót dẫn tới vi phạm pháp luật, rất sợ cảnh phải đứng trước vành móng ngựa. Thậm chí, nỗi ám ảnh này có thể theo cả vào trong giấc mơ.

Giấc mơ thấy bị công an bắt tuy chỉ mang tính “phản ánh” hay “dự báo”, không chính xác hoàn toàn, nhưng nó khiến cho người nằm mơ rơi vào trạng thái lo sợ, bất an rằng sẽ gặp điềm xui rủi.

Thế nhưng 1 nhóm người lại không hoàn toàn e ngại vấn đề này. Cái mà họ để tâm là những con số đặc trưng của giấc mơ thấy bị công an bắt, vì chúng có thể đem tới may mắn khi họ chơi Soi cau Rong Bach Kim 888 truc tiep nhanh nhat

File Attachment:

Giấc mơ thấy bị công an bắt

+ Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy hình ảnh của công an giao thông, giấc mơ này ám chỉ thực tế bạn đang có cái nhìn khá là ác cảm đối với những người phục vụ, công tác trong lĩnh vực này. Bạn luôn có tâm thế lo sợ và đối phó khi tham gia giao thông.

Giấc mơ thấy hình ảnh của công an giao thông cũng là điềm báo phản ánh công việc của bạn đang gặp khó khăn, bất trắc. Bạn không tìm ra hướng giải quyết phù hợp, vì thế mà rơi vào tâm lý thất vọng, bế tắc. Bên cạnh đó, giấc mơ cũng nhắc nhở bạn nên chú ý tới những hành động của bản thân và những mối quan hệ xung quanh, tránh dính tới các vấn đề pháp luật.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy bị công an bắt giữ, giấc mơ này là một điềm báo tốt lành, bạn không nên quá lo lắng đâu nhé. Giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn sẽ có cơ hội chuyển sang một môi trường làm việc tốt hơn, ổn định hơn, tránh được nhiều phức tạp hiện tại.

Giấc mơ thấy bị công an bắt giữ còn là lời nhắc nhở bạn nên loại bỏ 1 số tính cách không tốt của bản thân, hoặc cố gắng tiết chế lại để tránh gặp rắc rối.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình bị công an bắt vào tù, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn đang có sự lo lắng, sợ hãi đối với 1 vấn đề nào đó nhưng lại không thể giải tỏa, bạn không biết nên nói với ai vì đây là vấn đề khá nghiêm trọng.

Giấc mơ thấy mình bị công an bắt vào tù có thể là sự phản ánh bạn đang lo lắng 1 vấn đề có liên quan tới mình, hoặc là sự phản ánh bạn đang lo sợ bí mật mà bạn đang cố gắng giấu diếm bị tiết lộ.

Truy cập DD XSMN - Dự đoán KQXSMN Minh Ngọc trực tiếp hôm nay nhanh nhất để nhận bộ số đẹp từ các chuyên gia soi cầu

+ Nếu bạn nằm mơ thấy bản thân làm việc phi pháp và công an bắt giữ, giấc mơ này là điềm báo tốt lành liên quan đến công việc, học tập. Giấc mơ ám chỉ rằng bạn sẽ đạt được thành tích cao trong học tập, thành quả đáng kể trong công việc nhờ những sự nỗ lực, cố gắng của bản thân. Giấc mơ này cũng chỉ ra rằng bạn có cơ hội nhận được nhiều giải thưởng giá trị.

Giải mã giấc mơ thấy bị công an bắt

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình nói chuyện với công an, cảnh sát, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, nói lên rằng đường công danh sự nghiệp của bạn đang vô cùng rộng mở, thuận buồm xuôi gió. Giấc mơ ám chỉ ban sẽ có cơ hội được cất nhắc lên 1 vị trí mới, được nể trọng, có tiếng nói hơn ở nơi làm việc.

+ Những người làm trong lĩnh vực kinh doanh nếu nằm mơ thấy mình nói chuyện với công an, cảnh sát thì nên hết sức đề phòng, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ đối thủ sẽ tìm cách công kích bạn, kéo bạn vào rắc rối liên quan đến pháp luật, gây thiệt hại lớn cả về tài sản lẫn danh tiếng của bạn.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình và công an xảy ra mâu thuẫn, xô xát, giấc mơ này cảnh báo bạn phải cẩn trọng hơn trong các mối quan hệ làm ăn. Giấc mơ này ám chỉ bạn có thể sẽ bị ai đó lợi dụng làm bình phong để họ dễ dàng vượt qua những phi vụ tham nhũng.

+ Nếu các bạn nam giới nằm mơ thấy mình phải nhờ đến sự giúp đỡ của công an, cảnh sát, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, cho thấy họ sẽ có cuộc sống hạnh phúc, viên mãn.

+ Nếu các bạn nữ nằm mơ thấy mình phải nhờ đến sự giúp đỡ của công an, cảnh sát, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ họ sẽ gặp may mắn, vui vẻ trong chuyện tình duyên. Những cô nàng còn độc thân có thể sẽ gặp được người tâm đầu ý hợp trong thời gian tới.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy bị cảnh sát hỏi cung, giấc mơ này là điềm báo bạn đang trải qua rất nhiều áp lực, căng thẳng trong cuộc sống. Giấc mơ là lời nhắc nhở bạn nên chăm sóc bản thân nhiều hơn bởi tình trạng thể chất của bạn đang không tốt, thậm chí là suy nhược rõ.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình đánh nhau với công an, cảnh sát, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ có người đang lợi dụng điểm yếu của bạn để lợi dụng, chi phối, ép buộc bạn làm theo ý họ với mục đích trục lợi.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy kẻ thù của mình bị công an bắt, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn sẽ đón nhận thành công trong cuộc sống. Tư duy logic, khả năng quan sát nhạy bén và phân tích tình huống tốt của bạn giúp cho bạn nhanh chóng vượt qua đối thủ, gặt hái được thành công rất sớm

Con số may mắn liên quan đến giấc mơ thấy bị công an bắt: 88.

Xem thêm: XSMB Minh Ngọc - KQXSMB - XSHN - XSTD - SXMB - Xổ số miền Bắc hôm nay

Tải app xếp hình: https://play.google.com/store/apps/details?id=game.xephinh.xepgach.blockpuzzle.jewels.codien
Last edit: 3 months 4 days ago by adamlevine.

Please Log in or Create an account to join the conversation.

• Not Allowed: to create new topic.
  • Not Allowed: to reply.
  • Not Allowed: to add attachements.
  • Not Allowed: to edit your message.
Time to create page: 0.078 seconds